CDT3-K50
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ai can tu dien oxford hoac long man thi tui cho

5 posters

Go down

ai can tu dien oxford hoac long man thi tui cho Empty ai can tu dien oxford hoac long man thi tui cho

Post  nguyenhuulinh Sun Mar 22, 2009 12:33 pm

baybilon chac gi da hay dau. phai cai no chat thuc su co .chu nhieu ngon ngu thi chua chac da hay dau Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy

nguyenhuulinh
member
member

Back to top Go down

ai can tu dien oxford hoac long man thi tui cho Empty Re: ai can tu dien oxford hoac long man thi tui cho

Post  Thanh Binh Sun Mar 22, 2009 4:13 pm

hay day. cho to xin nhe. hihi, t2 mang usb.

Thanh Binh
master
master

Male Tổng số bài gửi : 127
Job/hobbies : sinh vien

Character sheet
game:

Back to top Go down

ai can tu dien oxford hoac long man thi tui cho Empty Re: ai can tu dien oxford hoac long man thi tui cho

Post  Admin Tue Mar 24, 2009 5:22 pm

Uh dung roi, co giao to dang bao cop cai tu dien day ma chua co, mai to amng usb nhe
Admin
Admin
Admin

Male Tổng số bài gửi : 556
Job/hobbies : student

http://360.yahoo.com/nam031987

Back to top Go down

ai can tu dien oxford hoac long man thi tui cho Empty tu dien day

Post  nguyenhuulinh Wed Mar 25, 2009 2:13 pm

Very Happy Very Happy Very Happy u cung duoc thoi nhung tu dien longman khoang 1,6G kon oxford thi khoang 800 M anh em co gang mang 2G nhe chu thang Ngoc Nam dua tui 512M thi xau ho lam lol! lol! lol! lol!

nguyenhuulinh
member
member

Back to top Go down

Post  harry Tue Mar 31, 2009 8:48 am

Máy Linh sex là siêu virut anh em hãy cảnh giác.Tớ bị một bài học nhớ đời rồi Very Happy Very Happy Very Happy
harry
harry
team
team

Male Tổng số bài gửi : 75

Back to top Go down

Post  LD Sat Nov 28, 2009 9:19 am

harry wrote:Máy Linh sex là siêu virut anh em hãy cảnh giác.Tớ bị một bài học nhớ đời rồi ai can tu dien oxford hoac long man thi tui cho Icon_biggrin ai can tu dien oxford hoac long man thi tui cho Icon_biggrin ai can tu dien oxford hoac long man thi tui cho Icon_biggrin

Copy xong mang về quét virus cẩn thận là được mà! dùng cái av nào đó tốt tốt thì sẽ ko bị virus đâu! chứ bkav home thì dính là cái chắc ai can tu dien oxford hoac long man thi tui cho Lol ai can tu dien oxford hoac long man thi tui cho Lol ai can tu dien oxford hoac long man thi tui cho Lol ai can tu dien oxford hoac long man thi tui cho Lol ai can tu dien oxford hoac long man thi tui cho Lol ai can tu dien oxford hoac long man thi tui cho Lol ai can tu dien oxford hoac long man thi tui cho Lol ai can tu dien oxford hoac long man thi tui cho Lol ai can tu dien oxford hoac long man thi tui cho Lol
1 cái 2G và 1cái 512Mb có đủ ko nhỉ? ai can tu dien oxford hoac long man thi tui cho Lol ai can tu dien oxford hoac long man thi tui cho Lol ai can tu dien oxford hoac long man thi tui cho Lol ai can tu dien oxford hoac long man thi tui cho Lol ai can tu dien oxford hoac long man thi tui cho Lol ai can tu dien oxford hoac long man thi tui cho Lol ai can tu dien oxford hoac long man thi tui cho Lol ai can tu dien oxford hoac long man thi tui cho Lol ai can tu dien oxford hoac long man thi tui cho Lol
Thi xong qua LX copy cái! rất cần đây!
LD
LD
team
team

Male Tổng số bài gửi : 89

Character sheet
game:

Back to top Go down

Post  Sponsored content

Sponsored content

Back to top Go down

Back to top

- Similar topics