CDT3-K50
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Giấy dán xe máy và Giấy rấp mịn! Ai biết chỉ giúp mình với!

2 posters

Go down

Giấy dán xe máy và Giấy rấp mịn! Ai biết chỉ giúp mình với! Empty Giấy dán xe máy và Giấy rấp mịn! Ai biết chỉ giúp mình với!

Post  LD Mon Nov 16, 2009 7:32 am

Anh em cho mình hỏi mua giấy dán xe máy ở đâu nhỉ? Và loại giấy ráp nào mịn nhất? Tốt nhất? Chỉ dẫn cụ thể giúp mình với nhé!
Thanks!
Giấy dán xe máy và Giấy rấp mịn! Ai biết chỉ giúp mình với! Icon_cheers Giấy dán xe máy và Giấy rấp mịn! Ai biết chỉ giúp mình với! Icon_cheers Giấy dán xe máy và Giấy rấp mịn! Ai biết chỉ giúp mình với! Icon_cheers Giấy dán xe máy và Giấy rấp mịn! Ai biết chỉ giúp mình với! Icon_cheers Giấy dán xe máy và Giấy rấp mịn! Ai biết chỉ giúp mình với! Icon_cheers Giấy dán xe máy và Giấy rấp mịn! Ai biết chỉ giúp mình với! Icon_cheers
LD
LD
team
team

Male Tổng số bài gửi : 89

Character sheet
game:

Back to top Go down

Giấy dán xe máy và Giấy rấp mịn! Ai biết chỉ giúp mình với! Empty Re: Giấy dán xe máy và Giấy rấp mịn! Ai biết chỉ giúp mình với!

Post  ngocthiem3g.GK Thu Nov 19, 2009 12:21 am

hiệu dán xe ông ơi
ngocthiem3g.GK
ngocthiem3g.GK
master
master

Male Tổng số bài gửi : 290

http://360.yahoo.com/my_profile-B2tXyww9eqjYSF1kU_nga3AneVUfoZSz

Back to top Go down

Giấy dán xe máy và Giấy rấp mịn! Ai biết chỉ giúp mình với! Empty Re: Giấy dán xe máy và Giấy rấp mịn! Ai biết chỉ giúp mình với!

Post  LD Sun Nov 22, 2009 6:54 pm

ngocthiem3g.GK wrote:hiệu dán xe ông ơi

Phố huế ha! Giấy dán xe máy và Giấy rấp mịn! Ai biết chỉ giúp mình với! Lol
LD
LD
team
team

Male Tổng số bài gửi : 89

Character sheet
game:

Back to top Go down

Post  Sponsored content

Sponsored content

Back to top Go down

Back to top